Ắc Quy Kín Khí (VRLA AGM) LONG 12V-200AH (10HR), WPL200-12BN, F18-M8
Liên hệ
  • Mã sản phẩm: WPL200-12BN
  • Điện áp – dung lượng: 12V-200Ah
  • Thương hiệu: LONG
  • Màu sắc: Đen
  • Xuất xứ: Made in Việt Nam
  • Bảo hành: 12 – 24 tháng
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Mô tả
  • Nhà Sản Xuất
Mô tả
(Ắc quy VRLA)
  • Mã hàng (Model): WPL200-12BN
  • Hiệu (Brand): LONG
⏩THÔNG SỐ KỸ THUẬT (SPECCIFICATIONS)
  • Số cell (Cell Number): 6 Cells
  • Công nghệ (Manufacturing Technology): VRLA AGM
  • Điện áp danh định (Nominal Voltage): 12V
  • Dung lượng danh định (Nominal capacity)
    • 20 Hour Rate (HR) 10A to 10.50V 200Ah
    • 10 Hour Rate (HR) 20A to 10.50V 200Ah
    • 5 Hour Rate (HR) 34A to 10.2V 170Ah
    • 1 Hour Rate (HR) 120A to 9.60V 120Ah
  • Nội trở (Internal Resistance (at 1KHz): < 3.5mΩ
  • Trọng lượng (Weight): 61Kg (134Lbs.)
  • Tuổi thọ thiết kế (Design Life): > 12 năm @20°C Eurobat
  • Vật liệu vỏ (Case Material): ABS, UL94-V0/ UL94-HB
  • Kiểu điện cực (Terminal): F18 – M8
  • Kích thước (Dimensions): Dài (L) 522 x Rộng (W) 238 x Cao (H) 219, Tổng cao (TH) 224 (±3)
  • Dòng sạc lớn nhất (Maximum Charging Current): < 60A
  • Dòng phóng tối đa trong 5s (Maximum Discharge Current for 5s): 1600A
  • Phương pháp sạc (tại 25°C) (Charging Methods at 25℃(77℉)), Hệ số bù nhiệt độ (Coefficient):
    • Nạp tăng cường (Boost charge): 14.4V-15.0V -5.0mV/°C/cell
    • Nạp duy trì (Float charge): 13.5V-13.8V -3.0mV/°C/cell